Karibu usikilize muziki kwenye Tovuti na chaneli yangu!!



Mimi ni mtunzi kutoka Pakistani na nilianzisha chaneli hizi kwa maono rahisi: kuunda mahali ambapo unaweza kutembelea wakati wowote unapotaka kuketi na kupumzika. Ninatunga muziki ambao mara nyingi unaweza kuelezewa kama muziki wa usingizi, muziki wa utulivu, muziki wa yoga, muziki wa masomo, muziki wa amani, muziki mzuri na muziki wa kupumzika. Ninapenda kutunga muziki na ninaweka kazi nyingi ndani yake.

Ninajaribu kukuletea muziki bora zaidi, wa hali ya juu na wa kufurahisha zaidi.

Kila la heri,

SairaMunsif.